Guestbook

Comments: 36
  • #36

    dredge19 (Wednesday, 01 August 2012 23:05)

    Salamat po sa mga nag view ng site ko
    hope that I all articles in this site will guide all of the newbies.

    Thanks again ang more power din sa inyo

  • #35

    ronb (Monday, 16 July 2012 03:32)

    thanks dredge sa tulong and advices.

  • #34

    Oj8Gras (Wednesday, 27 June 2012 00:17)

    wOw ang galing nmn.. ang linis tignan ng loft mo sir ^^,

    tnx for sharing some tips..

  • #33

    manolo r. tombucon (Sunday, 24 June 2012 23:20)

    first of all, congratulation, you have a very nice n cute site.about d pigeon, b4 u buy, read a lot of pigeon magazine, visit a multiple winning pigeon fancier,ask question n look for the best.only you need a 3 bloodlines speed,middle distance n long distance.select the best n pair it best to best.looking forward to your success.GOD bless you..

  • #32

    Mike Guanzon-Airmike LOFT (Sunday, 06 May 2012 23:33)

    Bro Dredge nice site!!!! Keep up the good work bro!!! More Power and Goodluck!!!!! Mike G. :)

  • #31

    Jef (Tuesday, 01 November 2011 16:31)

    Mooie site
    Jef

  • #30

    dredge19 (Friday, 05 August 2011 09:02)

    teamkonsi salamat sa pg visit sa site
    more power din sayo.

  • #29

    teamkonsi (Thursday, 04 August 2011 20:19)

    nice and informative site! nice bird! up this site! more power DREDGE19 loft!!!

  • #28

    hitop (Sunday, 03 April 2011 22:52)

    Bro, Ganda ng website mo ah pati mga ibon. Good luck sa up comming race bro!

  • #27

    dredge19 (Thursday, 17 March 2011 22:46)

    Bro Joel Galing kay Manny G
    Guerrero LOft

  • #26

    joel sasis (Saturday, 05 March 2011 22:38)

    gud pm,,, sir ask ko lang kung kanino galing demonyo line mo,, kay vincent panopio original nyan...

    thnks...

  • #25

    pastimeloft (Monday, 28 February 2011 23:08)

    nice site...morepower

  • #24

    emil (Monday, 21 February 2011 06:27)

    magrereunion nga raw.pwede ka ba?sa sta.cruz manila lang

  • #23

    dredge19 (Wednesday, 16 February 2011 23:21)

    OO pre lagi ako naka online d2 sa site ko
    Kamusta n kayo lahat?

  • #22

    rosalie sevilla (Wednesday, 16 February 2011 08:21)

    pare may reunion daw kina russel sa april 22,2011 baka pwede ka raw umatend. . .

  • #21

    emil (Wednesday, 16 February 2011 07:30)

    nagbubukas ka ba nito?

  • #20

    emil (Wednesday, 16 February 2011 07:29)

    dami nagcocomment dito pare

  • #19

    emil (Tuesday, 15 February 2011 10:14)

    pare haapy birthday.though were miles apart.hahaha.. .

  • #18

    dredge19 (Tuesday, 18 January 2011 07:41)

    Salamat mga bro sa pag visit sa site ko!

    More Power din sa inyo at Good Luck sa Darating na Race!

  • #17

    Benjamin R Flores jr (Tuesday, 18 January 2011 03:47)

    Nice birds & Loft good luck sa race ng PPBC

  • #16

    Harold Mathews (Tuesday, 21 December 2010 02:32)

    Nice site, loft and birds bro.....Goodluck sa race.

  • #15

    wince24 (Tuesday, 21 December 2010 00:14)

    Congrats bro ganda ng site mo..ganda din ng loft at mga ibon..
    Goodluck sa mga darating na karera...

  • #14

    dredge19 (Monday, 20 December 2010 08:19)

    Thank bro jun
    Good luck din sa race mo

    thanks for viewing

  • #13

    junskyline (Monday, 20 December 2010 03:27)

    Pards ganda ng sitemo. good luck sa breeding and races mo.

  • #12

    dredge19 (Monday, 13 December 2010 07:36)

    Salamat Bro Lemuel

    Goodluck din sa race mo dyan sa US

  • #11

    ireneo, lemuel joseph (Saturday, 11 December 2010 22:04)

    ganda ng mga ibon mo pare...


    goodluck sa mga races boosing

  • #10

    Heaven's Loft (Wednesday, 08 December 2010 08:57)

    Nice website bro Dredge! Goodluck sa upcoming race team mo.. :)-Gilbert

  • #9

    dredge19 (Tuesday, 07 December 2010 08:23)

    Salamat bro paulo
    more power din sayo.

  • #8

    southsidefamilyloft (Sunday, 05 December 2010 19:07)

    Bro Dredge,

    Nice website,loft and more more winnings to come..
    congrats ulit sa mga achievements mo..
    Paulo Salazar
    S.F.L

  • #7

    dredge19 (Saturday, 04 December 2010 22:39)

    Salamat Bro Paul
    Good Luck din sa race mo>

    Thanks Ulit for viewing

  • #6

    Paul Q. (Saturday, 04 December 2010 14:40)

    Bro, nice looking loft and good luck sa mga darating na races. Tarlac City

  • #5

    ireneo, lemuel joseph (Monday, 30 August 2010 23:19)

    ang ganda nitong site na ito kapag natapos at nailagay na ang mga pinakatatagong mga ibon

    magandang umaga pare
    ako nga pala si Joseph Ireneo na laking Olongapo
    pero nasa abroad na

    goodluck sa mga races pare
    http://bulletproofloft.jimdo.com

  • #4

    dredge19 (Saturday, 31 July 2010 10:18)

    salamat mga bro

  • #3

    marc (Wednesday, 28 July 2010 06:28)

    goodluck bro sa mga future race...nice site!!!

  • #2

    Manny Guerrero (Monday, 26 July 2010 19:24)

    Nice website bro Dredge! :) Goodluck sa mga darating na races. :)
    Welcome to Racing Pigeon World! :)

  • #1

    marc franco (Monday, 12 July 2010 11:13)

    welcome bro to new era of racing pigeon world!! hehehe

For Fancier Like You

1.(Nutritional advice for your pigeons) Click Here!
2.(Champion Pigeon Breeding Revealed) Click Here!
3.(The Pigeon Racing Formula) Click Here!
4.(The Pigeon Racing Feeding and Nutrition Secrets) Click Here!
5.(Amazing Complete Guide For Pigeon Fanciers) Click Here!
6.(Speed King) Click Here!

Hey visitor!

Check out my new picture gallery
and my favourite links